Cộng Đồng Liên Minh -[Brave Hearts]-

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Cộng Đồng Liên Minh -[Brave Hearts]-

Liên minh Brave Hearts thân thiện, hoà bình và hiếu chiến. ^__^

2 posters

Gởi lời cho gió

adkytam9121977
    adkytam9121977

Gởi lời cho gió Empty Gởi lời cho gió

Bài gửi  adkytam9121977 Wed Feb 25, 2009 4:38 pm

Khi tôi còn đang long nhong ở ngoài tiệm game Arrow ,tôi đang cố tìm một game để mình chơi, nhưng quả thật để tìm được một game hay để chơi đâu phải dễ Question .Rồi bất chợt tôi thấy một anh chơi game gì lạ lắm confused .Tôi cố sức nhớ cho dược đường dẫn và từ đó tôi bắt đầu vào một thế giới gọi là ikariam Idea .Ngày đầu bỡ ngỡ, tôi cũng lúng túng ko biết mình nên chơi như thế nào? Embarassed .Và những khó khăn đầu tiên bắt đầu.Tôi phải đối diện với lượng tài nguyên ít ỏi, số tiền âm nhanh, bị người ta bắt nạt, ngay ngày vào ika đã phải nhắm hướng ngiên cúư mà chạy(vì đảo tôi khai sinh ra ngay ở đảo phalê) thời gian phát triển trì truệ và tôi vẫn đi học nên thời gian dành cho ika là ko nhiều🇳🇴 .Tôi cảm thấy chán chường vì nghĩ game này vốn ko thích hợp để mình chơi.Một hôm, tôi vào lại xem đế chế chán như con dế của mình và tôi nhận được 1 tin ngoại giao:"bạn có thể cho giao dịch bằng phalê với mình ko"(Nếu ko lầm thì tin này gần giống như zậy).Tôi bắt đầu tìm thấy con đường phát triển nơi đây.Tôi cố sức làm quen với anh và chính anh đã giúp đỡ tôi rất nhiều trong ika.Anh trao đổi hàng hoá với tôi, chỉ tôi cách phát triển, bảo vệ tôi, nói chung là rất rất nhièu việc.Khi vào LM tôi chỉ là 1 thành viên lạ lẫm ko ai quen biết, tôi từ từ trôi về cuối bảng xếp hạng của LM khi LM ngày càng phát triển thêm nhiều thành viên.Tôi lại chán chường, tôi muốn bỏ cái game này wá.Nhưng một lần nữa ảnh lai động viên tôi ,an ủi tôi rất nhiều.Tôi đã ko phụ lòng tốt của anh,tôi có gắng rất nhiều và thành quả là tôi đã phát triển rất nhanh trong 1 thời gian ngắn.
    Tôi biết ơn anh nhiều lắm, biết ơn người cho tôi một mái nhà êm ấm và hạnh phúc như BRH, biết ơn người cha đỡ đầu mình trong ika cũng như người cha-người đã sáng lập ra LM BRH. Chỉ có anh là người em quý trọng nhất thôi
    "Shillo sunny
    "
    Admin
    Admin
    Admin

Gởi lời cho gió Empty Re: Gởi lời cho gió

Bài gửi  Admin Wed Feb 25, 2009 10:19 pm

Nhóc tì hôm nay cũng bắt đầu tâm sự to nhỏ nữa ta.

cusancung.

Hôm nay: Sun May 19, 2024 5:50 pm